Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Song Pro

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Song Pro 2026
ChapaBYD
MuundoSong Pro
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 飞驰版 DM-i 220KM领先型2026 · 飞驰版 DM-i 220KM超越型
MtengenezajiBYDBYD
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-04-222026-04-22
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)150150
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)220220
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5L 101 Nguvu ya Farasi L41.5L 101 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)163163

Mwili

Vipimo2026 · 飞驰版 DM-i 220KM领先型2026 · 飞驰版 DM-i 220KM超越型
Urefu (mm)47354735
Upana (mm)18601860
Urefu (mm)16901690
Msingi wa Magurudumu (mm)27122712
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15751575
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15851585
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.85.8
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 飞驰版 DM-i 220KM领先型2026 · 飞驰版 DM-i 220KM超越型
Mfano wa InjiniBYD472QCBYD472QC
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)101101
Nguvu ya juu zaidi (kW)7474
Torque ya Juu (N·m)126126
Compare all configurations