Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Han L

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Han L 2025
ChapaBYD
MuundoHan L
Mwaka2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · DM-i 200KM激光雷达尊享型2025 · DM-i 200KM激光雷达旗舰型
MtengenezajiBYDBYD
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-04-092025-04-09
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)170170
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)200200
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)--
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)--
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
Torque ya Juu (N·m)--
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea

Mwili

Vipimo2025 · DM-i 200KM激光雷达尊享型2025 · DM-i 200KM激光雷达旗舰型
Urefu (mm)50505050
Upana (mm)19601960
Urefu (mm)15051505
Msingi wa Magurudumu (mm)29702970
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16801680
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16801680
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1515
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.65.6
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4

Injini

Vipimo2025 · DM-i 200KM激光雷达尊享型2025 · DM-i 200KM激光雷达旗舰型
Mfano wa InjiniBYD472ZQBBYD472ZQB
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156156
Nguvu ya juu zaidi (kW)115115
Torque ya Juu (N·m)225225
Compare all configurations