Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Dolphin

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Dolphin 2025
ChapaBYD
MuundoDolphin
Mwaka2025
Aina ya mwiliHatchback
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 智驾版 420km 自由版2025 · 智驾版 410km 时尚版
MtengenezajiBYDBYD
DarasaGari NdogoGari Ndogo
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-02-102025-02-10
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)420410
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.420.42
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)70130
Torque ya Juu (N·m)180290
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya Hatchback
Mota ya umeme (Ps)95177
Urefu*Upana*Urefu (mm)4280*1770*15704280*1770*1570

Mwili

Vipimo2025 · 智驾版 420km 自由版2025 · 智驾版 410km 时尚版
Urefu (mm)42804280
Upana (mm)17701770
Urefu (mm)15701570
Msingi wa Magurudumu (mm)27002700
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15301530
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15301530
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.355.35
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2025 · 智驾版 420km 自由版2025 · 智驾版 410km 时尚版
Chapa ya Motor ya MbeleBYDBYD
Motor ya Mbele MfanoTZ180XSFTZ200XSW
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)70130
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)95177
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)180290
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)70130
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)180290
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Udhamini kwa mifumo mitatu ya umeme--
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations