Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Wey Latte

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Wey Latte 2022
ChapaWey
MuundoLatte
Mwaka2022
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiHEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱大杯2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱超大杯
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2022-07-252022-07-25
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)184184
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.480.48
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)55
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)8080
Nguvu ya juu zaidi (kW)240240
Torque ya Juu (N·m)530530
GiaGia za 2 DHTGia za 2 DHT

Mwili

Vipimo2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱大杯2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱超大杯
Urefu (mm)46684668
Upana (mm)18901890
Urefu (mm)17301730
Msingi wa Magurudumu (mm)27452745
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16211621
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2525
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱大杯2022 · DHT-PHEV 1.5T 两驱超大杯
Mfano wa InjiniE15BDE15BD
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo11.811.8
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156156
Nguvu ya juu zaidi (kW)115115
Compare all configurations