Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Wey Lanshan / Blue Mountain

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Wey Lanshan / Blue Mountain 2026
ChapaWey
MuundoLanshan / Blue Mountain
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max+
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-12-222025-12-22
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)185220
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.430.43
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)6.57.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)10-9710-97
Nguvu ya juu zaidi (kW)392422
Torque ya Juu (N·m)822822

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max+
Urefu (mm)51565156
Upana (mm)19801980
Urefu (mm)18051805
Msingi wa Magurudumu (mm)30503050
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16761676
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17021702
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 6● 6

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max2026 · Toleo la Kina la Akili 4WD Max+
Mfano wa InjiniE15BEE15BE
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)170170
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5500-60005500-6000
Compare all configurations