Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Wey Gaoshan

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Wey Gaoshan 2026
ChapaWey
MuundoGaoshan
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliMPV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 4WD High-Altitude 7 Toleo la Burudani la Biashara2026 · 4WD High-Altitude 7 SUV Toleo
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaMPV ya Ukubwa wa KatiMPV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-192026-06-16
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)150172
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)180206
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.430.43
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)5.56.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)15-10015-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)337337

Mwili

Vipimo2026 · 4WD High-Altitude 7 Toleo la Burudani la Biashara2026 · 4WD High-Altitude 7 SUV Toleo
Urefu (mm)50505149
Upana (mm)19602005
Urefu (mm)19001925
Msingi wa Magurudumu (mm)30853085
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16891681
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17071692
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)155185
Pembe ya Kukaribia (°)1618
Pembe ya Kuondoka (°)1620
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.65.6
Muundo wa gariMPVMPV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawaba + mlango wa kutelezaMlango wa bawaba + mlango wa kuteleza

Injini

Vipimo2026 · 4WD High-Altitude 7 Toleo la Burudani la Biashara2026 · 4WD High-Altitude 7 SUV Toleo
Mfano wa InjiniE15BEE15BE
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo12.412.4
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)170170
Nguvu ya juu zaidi (kW)125125
Compare all configurations