Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Geely Boyue

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Geely Boyue 2027
ChapaGeely
MuundoBoyue
Mwaka2027, 2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2027 · 1.5TD 豪华版2027 · 1.5TD 尊贵版
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-10-232026-10-23
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Torque ya Juu (N·m)290290
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini--
Urefu*Upana*Urefu (mm)4570*1865*16354570*1865*1635
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2027 · 1.5TD 豪华版2027 · 1.5TD 尊贵版
Urefu (mm)45704570
Upana (mm)18651865
Urefu (mm)16351635
Msingi wa Magurudumu (mm)27072707
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15801580
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15941594
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)--
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2027 · 1.5TD 豪华版2027 · 1.5TD 尊贵版
Mfano wa InjiniBHE15-EFZBHE15-EFZ
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)181181
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations