Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Geely Binyue L

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Geely Binyue L 2025
ChapaGeely
MuundoBinyue L
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Beyond2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Diamond Star
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaSUV NdogoSUV Ndogo
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-03-252024-11-27
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Torque ya Juu (N·m)290290
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 181 Nguvu ya Farasi L41.5T 181 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4357*1800*16094357*1800*1609
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)7.67.6

Mwili

Vipimo2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Beyond2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Diamond Star
Urefu (mm)43574357
Upana (mm)18001800
Urefu (mm)16091609
Msingi wa Magurudumu (mm)26002600
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15461546
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15571557
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)2828
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Beyond2025 · Geely Binyue L 1.5TD DCT Diamond Star
Mfano wa InjiniBHE15-EFZBHE15-EFZ
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)181181
Nguvu ya juu zaidi (kW)133133
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations