Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Chery Tiggo 9X

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Chery Tiggo 9X 2026
ChapaChery
MuundoTiggo 9X
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Luxury2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Premium
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-272025-09-27
Nguvu ya juu zaidi (kW)187187
Torque ya Juu (N·m)390390
Gia8 maambukizi ya kiotomatiki8 maambukizi ya kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini2.0T 254 Nguvu ya Farasi L42.0T 254 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4817*1930*17294817*1930*1729
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Luxury2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Premium
Urefu (mm)48174817
Upana (mm)19301930
Urefu (mm)17291729
Msingi wa Magurudumu (mm)27702770
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16381638
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16381638
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)1919
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5;○ 7● 5;○ 7

Injini

Vipimo2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Luxury2026 · 9X 2.0T Automatic 2WD Premium
Mfano wa InjiniSQRF4J20SQRF4J20
Kuhama (mL)19981998
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)254254
Nguvu ya juu zaidi (kW)187187
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations