Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Chery Duomi

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Chery Duomi 2025
ChapaChery
MuundoDuomi
Mwaka2025
Aina ya mwiliHatchback
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 305km 舒享型2025 · 405km 舒享型
Mtengenezaji奇瑞新能源奇瑞新能源
DarasaGari NdogoGari Ndogo
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-06-102025-06-10
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)305405
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)4040
Torque ya Juu (N·m)110110
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya Hatchback
Mota ya umeme (Ps)5454
Urefu*Upana*Urefu (mm)3720*1700*16083720*1700*1599

Mwili

Vipimo2025 · 305km 舒享型2025 · 405km 舒享型
Urefu (mm)37203720
Upana (mm)17001700
Urefu (mm)16081599
Msingi wa Magurudumu (mm)25202520
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)14601460
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)14561456
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)160160
Pembe ya Kukaribia (°)2119
Pembe ya Kuondoka (°)2625
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.25.2
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Mota ya umeme

Vipimo2025 · 305km 舒享型2025 · 405km 舒享型
Chapa ya Motor ya MbeleFischer Green EnergyFischer Green Energy
Motor ya Mbele Mfano2103BA22103BA2
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)4040
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)5454
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)110110
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)4040
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)110110
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa mbeleImewekwa mbele
Compare all configurations