Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Chery Little Ant

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Chery Little Ant 2026
ChapaChery
MuundoLittle Ant
Mwaka2026
Aina ya mwiliHatchback
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 271km 喜爱版2026 · 271km 真爱版
Mtengenezaji奇瑞新能源奇瑞新能源
DarasaMicrocarMicrocar
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-01-102026-01-10
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)271271
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.670.67
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)99
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)3636
Torque ya Juu (N·m)9595
Muundo wa gari3门4座两厢车3门4座两厢车
Mota ya umeme (Ps)4949

Mwili

Vipimo2026 · 271km 喜爱版2026 · 271km 真爱版
Urefu (mm)32423242
Upana (mm)16701670
Urefu (mm)15501550
Msingi wa Magurudumu (mm)21502150
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)14501450
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)14301430
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)120120
Pembe ya Kukaribia (°)2121
Pembe ya Kuondoka (°)2727
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)4.554.55
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 271km 喜爱版2026 · 271km 真爱版
chapa ya gari la nyuma奇瑞新能源奇瑞新能源
Mfano wa gari la nyuma112ABJ112ABJ
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)3636
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)4949
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)9595
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)3636
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)9595
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa nyumaImewekwa nyuma
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations