Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Tang

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Tang 2025
ChapaBYD
MuundoTang
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 智驾版 DM-i 115KM 尊贵型2025 · 智驾版 DM-i 175KM 尊贵型
MtengenezajiBYDBYD
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-02-102025-09-16
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)95120
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)115175
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)-0.33
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)-30-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 7 SUVMilango ya 5 Viti vya 7 SUV

Mwili

Vipimo2025 · 智驾版 DM-i 115KM 尊贵型2025 · 智驾版 DM-i 175KM 尊贵型
Urefu (mm)48704905
Upana (mm)19501950
Urefu (mm)17251725
Msingi wa Magurudumu (mm)28202820
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16501650
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16601660
Pembe ya Kukaribia (°)2221
Pembe ya Kuondoka (°)2221
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.95.9
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · 智驾版 DM-i 115KM 尊贵型2025 · 智驾版 DM-i 175KM 尊贵型
Mfano wa InjiniBYD472ZQBBYD472ZQB
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156156
Nguvu ya juu zaidi (kW)115115
Torque ya Juu (N·m)225225
Compare all configurations