Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Song Ultra

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Song Ultra 2026
ChapaBYD
MuundoSong Ultra
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · DM-i 205KM 领先型2026 · DM-i 205KM 超越型
MtengenezajiBYDBYD
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-282026-05-28
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)143143
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)205205
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.280.28
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
Torque ya Juu (N·m)--
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea

Mwili

Vipimo2026 · DM-i 205KM 领先型2026 · DM-i 205KM 超越型
Urefu (mm)48504850
Upana (mm)19101910
Urefu (mm)16701670
Msingi wa Magurudumu (mm)28402840
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16371637
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16411641
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.55.5
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · DM-i 205KM 领先型2026 · DM-i 205KM 超越型
Mfano wa InjiniBYD472QCBYD472QC
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)101101
Nguvu ya juu zaidi (kW)7474
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60006000
Compare all configurations