Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

XPENG GX

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

XPENG GX 2026
ChapaXPENG
MuundoGX
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV, EV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Umeme Safi 665Max2026 · Kiendelezi cha Masafa 1585 4WD Max
MtengenezajiXPeng MotorsXPeng Motors
DarasaSUV kubwaSUV kubwa
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya Mazingira-China VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-202026-05-20
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)-320
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)665430
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.20.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)270370
Torque ya Juu (N·m)465695
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · Umeme Safi 665Max2026 · Kiendelezi cha Masafa 1585 4WD Max
Urefu (mm)52655265
Upana (mm)19991999
Urefu (mm)18001800
Msingi wa Magurudumu (mm)31153115
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17251725
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17491749
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.45.4
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)700700
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2026 · Umeme Safi 665Max2026 · Kiendelezi cha Masafa 1585 4WD Max
Mfano wa Injini-DAM15NTE
Kuhama (mL)-1499
Kuhama (L)-1.5
Aina ya Uingizaji Hewa-Chaji ya turbo
Mpangilio wa injini-Mlalo
Mpangilio wa Silinda-L
Idadi ya Silinda-4
Idadi ya Vali kwa Silinda-4
Treni ya Vali-DOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)-150
Nguvu ya juu zaidi (kW)-110
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)-5500
Compare all configurations