Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

XPENG G9

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

XPENG G9 2026
ChapaXPENG
MuundoG9
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 625 Max2026 · 725 Max
MtengenezajiXPeng MotorsXPeng Motors
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-01-082026-01-08
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)625725
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.20.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)258258
Torque ya Juu (N·m)465465
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)351351
Urefu*Upana*Urefu (mm)4891*1937*16704891*1937*1670

Mwili

Vipimo2026 · 625 Max2026 · 725 Max
Urefu (mm)48914891
Upana (mm)19371937
Urefu (mm)16701670
Msingi wa Magurudumu (mm)29982998
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16561656
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16631663
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.95.9
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 625 Max2026 · 725 Max
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyumaUtengenezaji wa Usahihi wa LuxshareUtengenezaji wa Usahihi wa Luxshare
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ230XY01E38BTZ230XY01E38B
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)258258
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)351351
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)465465
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)258258
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)465465
Compare all configurations