Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

XPENG P7+

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

XPENG P7+ 2026
ChapaXPENG
MuundoP7+
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1550 Max Toleo la Teknolojia2026 · Pure Electric 615 Max Flagship Edition
MtengenezajiXPeng MotorsXPeng Motors
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wa betri
Viwango vya MazingiraChina VI-
Tarehe ya uzinduzi2026-01-082026-01-08
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)325-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)430615
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.20.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)180180
Torque ya Juu (N·m)450450
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1550 Max Toleo la Teknolojia2026 · Pure Electric 615 Max Flagship Edition
Urefu (mm)50715071
Upana (mm)19371937
Urefu (mm)15121512
Msingi wa Magurudumu (mm)30003000
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16421642
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16811681
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1817
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1550 Max Toleo la Teknolojia2026 · Pure Electric 615 Max Flagship Edition
Mfano wa InjiniDAM15NTE-
Kuhama (mL)1499-
Kuhama (L)1.5-
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turbo-
Mpangilio wa injiniMlalo-
Mpangilio wa SilindaL-
Idadi ya Silinda4-
Idadi ya Vali kwa Silinda4-
Treni ya ValiDOHC-
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150-
Nguvu ya juu zaidi (kW)110-
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)110-
Compare all configurations