Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fulwin T9

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fulwin T9 2026
ChapaFulwin
MuundoT9
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 220 长续航尊贵型2026 · 220 长续航尊荣型
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-162026-05-16
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)160160
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)220220
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)5.55.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)10-10010-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)265265

Mwili

Vipimo2026 · 220 长续航尊贵型2026 · 220 长续航尊荣型
Urefu (mm)48164816
Upana (mm)19301930
Urefu (mm)17381738
Msingi wa Magurudumu (mm)27702770
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16381638
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16381638
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)150150
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)1919
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.655.65
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2026 · 220 长续航尊贵型2026 · 220 长续航尊荣型
Mfano wa InjiniSQRH4J15SQRH4J15
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156156
Nguvu ya juu zaidi (kW)115115
Torque ya Juu (N·m)220220
Compare all configurations