Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fulwin A9

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fulwin A9 2026
ChapaFulwin
MuundoA9
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 增程 230 MAX版2026 · 增程 230 MAX激光雷达版
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-10-262026-10-26
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)175175
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)230230
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.330.33
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)185185
Torque ya Juu (N·m)280280
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · 增程 230 MAX版2026 · 增程 230 MAX激光雷达版
Urefu (mm)48364836
Upana (mm)18961896
Urefu (mm)14891489
Msingi wa Magurudumu (mm)29002900
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16311631
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16331633
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1616
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.85.8
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4

Injini

Vipimo2026 · 增程 230 MAX版2026 · 增程 230 MAX激光雷达版
Mfano wa InjiniSQRH4G15SQRH4G15
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)112112
Nguvu ya juu zaidi (kW)8282
Torque ya Juu (N·m)137137
Compare all configurations