Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Sealion 06

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Sealion 06 2026
ChapaBYD
MuundoSealion 06
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · DM-i 205领航版2026 · DM-i 205领航Pro版
MtengenezajiBYDBYD
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-05-262026-05-26
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)140140
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)205205
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)--
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)--
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
Torque ya Juu (N·m)--
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea

Mwili

Vipimo2026 · DM-i 205领航版2026 · DM-i 205领航Pro版
Urefu (mm)48104810
Upana (mm)19201920
Urefu (mm)16751675
Msingi wa Magurudumu (mm)28202820
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16501650
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16701670
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.55.5
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · DM-i 205领航版2026 · DM-i 205领航Pro版
Mfano wa InjiniBYD472QCBYD472QC
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)101101
Nguvu ya juu zaidi (kW)7474
Torque ya Juu (N·m)126126
Compare all configurations