Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Avatr 07

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Avatr 07 2026
ChapaAvatr
Muundo07
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Elite Lililoongezwa2026 · Toleo la Umeme Safi la Elite
MtengenezajiAvita TechnologiesAvita Technologies
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wa betri
Viwango vya MazingiraChina VI-
Tarehe ya uzinduzi2025-09-202025-09-20
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)195-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)245650
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.17
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)714.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)0-1000-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)231252

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Elite Lililoongezwa2026 · Toleo la Umeme Safi la Elite
Urefu (mm)48254825
Upana (mm)19801980
Urefu (mm)16051620
Msingi wa Magurudumu (mm)29402940
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16801680
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16901690
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Elite Lililoongezwa2026 · Toleo la Umeme Safi la Elite
Mfano wa InjiniJL469ZQ1-
Kuhama (mL)1497-
Kuhama (L)1.5-
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turbo-
Mpangilio wa injiniMlalo-
Mpangilio wa SilindaL-
Idadi ya Silinda4-
Idadi ya Vali kwa Silinda4-
Treni ya ValiDOHC-
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156-
Nguvu ya juu zaidi (kW)115-
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)110-
Compare all configurations