Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Avatr 06T

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Avatr 06T 2026
ChapaAvatr
Muundo06T
Mwaka2026
Aina ya mwiliWagon
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Max 双电机增程版2026 · Elite 双电机纯电版
MtengenezajiAvita TechnologiesAvita Technologies
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wa betri
Viwango vya MazingiraChina VI-
Tarehe ya uzinduzi2026-04-222026-04-22
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)245-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)330652
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.170.17
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)7.513
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)0-1000-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)370450

Mwili

Vipimo2026 · Max 双电机增程版2026 · Elite 双电机纯电版
Urefu (mm)49404940
Upana (mm)19601960
Urefu (mm)14751475
Msingi wa Magurudumu (mm)29402940
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16681668
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16861686
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1616
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.95.9
Muundo wa gariWagonWagon
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Max 双电机增程版2026 · Elite 双电机纯电版
Mfano wa InjiniJL469ZQ1-
Kuhama (mL)1497-
Kuhama (L)1.5-
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turbo-
Mpangilio wa injiniMlalo-
Mpangilio wa SilindaL-
Idadi ya Silinda4-
Idadi ya Vali kwa Silinda4-
Treni ya ValiDOHC-
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156-
Nguvu ya juu zaidi (kW)115-
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5000-
Compare all configurations