Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AITO M5

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AITO M5 2025
ChapaAITO
MuundoM5
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 增程 Ultra 后驱版2025 · 增程 Ultra 四驱版
MtengenezajiAITO 问界AITO 问界
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-03-202025-03-20
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)195175
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)255230
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)55
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)20-8020-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)20-9020-90
Nguvu ya juu zaidi (kW)200365

Mwili

Vipimo2025 · 增程 Ultra 后驱版2025 · 增程 Ultra 四驱版
Urefu (mm)47854785
Upana (mm)19301930
Urefu (mm)16251625
Msingi wa Magurudumu (mm)28802880
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16551655
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16501650
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)150150
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)175175
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)2424
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2025 · 增程 Ultra 后驱版2025 · 增程 Ultra 四驱版
Mfano wa InjiniH15RTH15RT
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo1515
Treni ya ValiDOHCDOHC
Silinda ya Kuchimba (mm)73.573.5
Safari (mm)88.3288.32
Compare all configurations