Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AITO M6

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AITO M6 2026
ChapaAITO
MuundoM6
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 增程 Max2026 · 增程 Max+ 长续航
MtengenezajiAITO 问界AITO 问界
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-08-202026-08-20
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)200302
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)235355
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)345227
Torque ya Juu (N·m)478320
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · 增程 Max2026 · 增程 Max+ 长续航
Urefu (mm)49604960
Upana (mm)19851985
Urefu (mm)17361736
Msingi wa Magurudumu (mm)29502950
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17081708
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17061706
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.55.5
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)700700
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2026 · 增程 Max2026 · 增程 Max+ 长续航
Mfano wa InjiniM15TM15T
Kuhama (mL)14961496
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)152152
Nguvu ya juu zaidi (kW)112112
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)110110
Compare all configurations