Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

AITO M7

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

AITO M7 2026
ChapaAITO
MuundoM7
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 增程 Pro+四驱版 5座2026 · 增程 Pro+四驱版 6座
MtengenezajiAITO 问界AITO 问界
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-232025-09-23
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)175175
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)208208
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)20-8020-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)392392
Torque ya Juu (N·m)563563
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · 增程 Pro+四驱版 5座2026 · 增程 Pro+四驱版 6座
Urefu (mm)50805080
Upana (mm)19991999
Urefu (mm)17801780
Msingi wa Magurudumu (mm)30303030
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17161716
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17271727
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 6

Injini

Vipimo2026 · 增程 Pro+四驱版 5座2026 · 增程 Pro+四驱版 6座
Mfano wa InjiniHG15THG15T
Kuhama (mL)14961496
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)160160
Nguvu ya juu zaidi (kW)118118
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)115115
Compare all configurations