Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

XPENG X9

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

XPENG X9 2026
ChapaXPENG
MuundoX9
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliMPV
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1602 Max2026 · Umeme Safi 665 Max
MtengenezajiXPeng MotorsXPeng Motors
DarasaMPV ya Ukubwa wa KatiMPV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wa betri
Viwango vya MazingiraChina VI-
Tarehe ya uzinduzi2025-11-202026-03-02
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)345-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)452665
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.20.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)210235
Torque ya Juu (N·m)465450
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1602 Max2026 · Umeme Safi 665 Max
Urefu (mm)53165316
Upana (mm)19881988
Urefu (mm)17851785
Msingi wa Magurudumu (mm)31603160
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16881688
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17021702
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1515
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.45.4
Muundo wa gariMPVMPV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawaba + mlango wa kutelezaMlango wa bawaba + mlango wa kuteleza
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 1602 Max2026 · Umeme Safi 665 Max
Mfano wa InjiniDAM15NTE-
Kuhama (mL)1499-
Kuhama (L)1.5-
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turbo-
Mpangilio wa injiniMlalo-
Mpangilio wa SilindaL-
Idadi ya Silinda4-
Idadi ya Vali kwa Silinda4-
Treni ya ValiDOHC-
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150-
Nguvu ya juu zaidi (kW)110-
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5500-
Compare all configurations