Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Leapmotor C16

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Leapmotor C16 2026
ChapaLeapmotor
MuundoC16
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 200 Toleo la Premium 6 Kiti2026 · Kipanuzi cha Masafa 280 LiDAR Edition 6 Kiti
MtengenezajiLeapmotorLeapmotor
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-06-182025-06-18
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)134182
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)200280
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.32
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)33.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)170170

Mwili

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 200 Toleo la Premium 6 Kiti2026 · Kipanuzi cha Masafa 280 LiDAR Edition 6 Kiti
Urefu (mm)49154915
Upana (mm)19051905
Urefu (mm)17701770
Msingi wa Magurudumu (mm)28252825
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16251625
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16251625
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)205205
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Kiendelezi cha Masafa 200 Toleo la Premium 6 Kiti2026 · Kipanuzi cha Masafa 280 LiDAR Edition 6 Kiti
Mfano wa InjiniH15RH15R
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)9595
Nguvu ya juu zaidi (kW)7070
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)6868
Compare all configurations