Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Leapmotor C11

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Leapmotor C11 2026
ChapaLeapmotor
MuundoC11
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Masafa Marefu 300 LiDAR Edition2026 · Pure Electric 640 Smart Enjoy Toleo
MtengenezajiLeapmotorLeapmotor
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wa betri
Viwango vya MazingiraChina VI-
Tarehe ya uzinduzi2025-07-102025-07-10
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)210-
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)300640
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.30.3
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)47.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)200220

Mwili

Vipimo2026 · Masafa Marefu 300 LiDAR Edition2026 · Pure Electric 640 Smart Enjoy Toleo
Urefu (mm)47804780
Upana (mm)19051905
Urefu (mm)16581658
Msingi wa Magurudumu (mm)29302930
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16051605
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15951595
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)170175
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Masafa Marefu 300 LiDAR Edition2026 · Pure Electric 640 Smart Enjoy Toleo
Mfano wa InjiniH15R-
Kuhama (mL)1499-
Kuhama (L)1.5-
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaida-
Mpangilio wa injiniMlalo-
Mpangilio wa SilindaL-
Idadi ya Silinda4-
Idadi ya Vali kwa Silinda4-
Treni ya Vali--
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)95-
Nguvu ya juu zaidi (kW)70-
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)68-
Compare all configurations