Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Haval Xiaolong MAX

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Haval Xiaolong MAX 2025
ChapaHaval
MuundoXiaolong MAX
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · Hi4 110 Air2025 · Hi4 110 Pro
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-04-162025-04-16
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)8585
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)110110
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.470.47
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)33
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)238238
Torque ya Juu (N·m)595595

Mwili

Vipimo2025 · Hi4 110 Air2025 · Hi4 110 Pro
Urefu (mm)47804780
Upana (mm)18951895
Urefu (mm)17251725
Msingi wa Magurudumu (mm)28102810
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16261626
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)2323
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · Hi4 110 Air2025 · Hi4 110 Pro
Mfano wa InjiniGW4B15HGW4B15H
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)116116
Nguvu ya juu zaidi (kW)8585
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)60006000
Compare all configurations