Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Haval H6

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Haval H6 2026
ChapaHaval
MuundoH6
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kawaida la 2WD2025 · 1.5T Toleo la Mijini la Mitindo ya Kitaifa
MtengenezajiGreat Wall MotorsGreat Wall Motors
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-06-152025-03-01
Nguvu ya juu zaidi (kW)135110
Torque ya Juu (N·m)275218
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 184 Nguvu ya Farasi L41.5T 150 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4653*1886*17304645*1860*1720
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kawaida la 2WD2025 · 1.5T Toleo la Mijini la Mitindo ya Kitaifa
Urefu (mm)46534645
Upana (mm)18861860
Urefu (mm)17301720
Msingi wa Magurudumu (mm)27382680
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16311585
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16401585
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)-145
Pembe ya Kukaribia (°)2021
Pembe ya Kuondoka (°)2727
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Kawaida la 2WD2025 · 1.5T Toleo la Mijini la Mitindo ya Kitaifa
Mfano wa InjiniGW4B15LGW4G15M
Kuhama (mL)14991497
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)184150
Nguvu ya juu zaidi (kW)135110
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5500-60005500-6000
Compare all configurations