Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Fulwin X3 PLUS

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Fulwin X3 PLUS 2025
ChapaFulwin
MuundoX3 PLUS
Mwaka2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 401两驱智趣版2025 · 401两驱智领版
MtengenezajiGari la CheryGari la Chery
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-08-162025-08-16
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)401401
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.420.42
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)185185
Torque ya Juu (N·m)300300
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)252252
Urefu*Upana*Urefu (mm)4380*1916*17414380*1916*1741

Mwili

Vipimo2025 · 401两驱智趣版2025 · 401两驱智领版
Urefu (mm)43804380
Upana (mm)19161916
Urefu (mm)17411741
Msingi wa Magurudumu (mm)27152715
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16261626
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16451645
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)225225
Pembe ya Kukaribia (°)2727
Pembe ya Kuondoka (°)3131
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Mota ya umeme

Vipimo2025 · 401两驱智趣版2025 · 401两驱智领版
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyuma奇瑞新能源奇瑞新能源
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyuma112AD3112AD3
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)185185
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)252252
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)300300
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)185185
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)300300
Compare all configurations