Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

FAW Volkswagen Sagitar

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

FAW Volkswagen Sagitar 2026
ChapaFAW Volkswagen
MuundoSagitar
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L
MtengenezajiFAW-VolkswagenFAW-Volkswagen
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-03-312026-03-31
Nguvu ya juu zaidi (kW)8181
Torque ya Juu (N·m)141141
Gia6 Kiotomatiki6 Kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5L 110 Nguvu ya Farasi L41.5L 110 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)--
Urefu*Upana*Urefu (mm)4702*1815*14844702*1815*1484

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L
Urefu (mm)47024702
Upana (mm)18151815
Urefu (mm)14841484
Msingi wa Magurudumu (mm)26882688
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15461540
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15191513
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)1313
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.45.4
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L2026 · Toleo la Mitindo la S 1.5L
Mfano wa InjiniDRZDRZ
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo--
Treni ya ValiDOHCDOHC
Silinda ya Kuchimba (mm)74.574.5
Safari (mm)85.985.9
Compare all configurations