Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Exeed Yaoguang / RX

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Exeed Yaoguang / RX 2026
ChapaExeed
MuundoYaoguang / RX
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, PHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Kimataifa la 400T2026 · Toleo la Anga ya Nyota la 400T
MtengenezajiSafari ya NyotaSafari ya Nyota
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-292025-12-18
Nguvu ya juu zaidi (kW)192192
Torque ya Juu (N·m)400400
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini2.0T 261 Nguvu ya Farasi L42.0T 261 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4781*1920*16714781*1920*1671
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Kimataifa la 400T2026 · Toleo la Anga ya Nyota la 400T
Urefu (mm)47814781
Upana (mm)19201920
Urefu (mm)16711671
Msingi wa Magurudumu (mm)28152815
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16411641
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16421642
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Kimataifa la 400T2026 · Toleo la Anga ya Nyota la 400T
Mfano wa InjiniSQRF4J20CSQRF4J20C
Kuhama (mL)19981998
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)261261
Nguvu ya juu zaidi (kW)192192
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations