Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Deepal SL03

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Deepal SL03 2025
ChapaDeepal
MuundoSL03
Mwaka2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · 改款 增程精英型2025 · 增程运动型
MtengenezajiMagari ya Bluu KaliMagari ya Bluu Kali
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-03-282024-09-27
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)100165
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)140220
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.50.5
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)175160
Torque ya Juu (N·m)320320
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2025 · 改款 增程精英型2025 · 增程运动型
Urefu (mm)48204820
Upana (mm)18901890
Urefu (mm)14801480
Msingi wa Magurudumu (mm)29002900
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16201620
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · 改款 增程精英型2025 · 增程运动型
Mfano wa InjiniJL473QJJL473QJ
Kuhama (mL)14801480
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)9595
Nguvu ya juu zaidi (kW)7070
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)6666
Compare all configurations