Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Deepal G318

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Deepal G318 2026
ChapaDeepal
MuundoG318
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Kuvuka Bila Wasiwasi (Toleo la 4WD Wilderness)2026 · Toleo la Tianshu la 4WD Comfort
MtengenezajiMagari ya Bluu KaliMagari ya Bluu Kali
DarasaKubwa-hadi-Kati SUVKubwa-hadi-Kati SUV
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-03-252026-08-21
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)138144
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)186200
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)55
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)0-1000-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)316331

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Kuvuka Bila Wasiwasi (Toleo la 4WD Wilderness)2026 · Toleo la Tianshu la 4WD Comfort
Urefu (mm)51255085
Upana (mm)20251985
Urefu (mm)18951895
Msingi wa Magurudumu (mm)28802880
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17301690
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17271686
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)210210
Pembe ya Kukaribia (°)2727
Pembe ya Kuondoka (°)3131
Pembe ya Kuvunjika kwa Mrefu (°)2323
Kiwango cha Juu cha Kupanda kwa Wazimu (%)6363
Kina cha juu cha kuvuka maji (mm)600600

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Kuvuka Bila Wasiwasi (Toleo la 4WD Wilderness)2026 · Toleo la Tianshu la 4WD Comfort
Mfano wa InjiniJL469ZQ1JL469ZQ1
Kuhama (mL)14971497
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150150
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)50005000
Compare all configurations