Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Xia

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Xia 2026
ChapaBYD
MuundoXia
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliMPV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · DM-i 1.5T 100KM 进取型2026 · DM-i 1.5T 100KM 超越型
MtengenezajiBYDBYD
DarasaMPV ya Ukubwa wa KatiMPV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-11-042025-11-04
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)8585
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)100100
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.30.3
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)3.13.1
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Polepole (%)15-10015-100
Nguvu ya juu zaidi (kW)--

Mwili

Vipimo2026 · DM-i 1.5T 100KM 进取型2026 · DM-i 1.5T 100KM 超越型
Urefu (mm)51455145
Upana (mm)19701970
Urefu (mm)18051805
Msingi wa Magurudumu (mm)30453045
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16761676
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16831683
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)140140
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1616
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariMPVMPV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawaba + mlango wa kutelezaMlango wa bawaba + mlango wa kuteleza

Injini

Vipimo2026 · DM-i 1.5T 100KM 进取型2026 · DM-i 1.5T 100KM 超越型
Mfano wa InjiniBYD472ZQBBYD472ZQB
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)156156
Nguvu ya juu zaidi (kW)115115
Torque ya Juu (N·m)225225
Compare all configurations