Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Seal 06 GT

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Seal 06 GT 2026
ChapaBYD
MuundoSeal 06 GT
Mwaka2026
Aina ya mwiliHatchback
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 520海浪版2026 · 520海浪Plus版
MtengenezajiBYDBYD
DarasaGari la Ukubwa wa KatiGari la Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-04-022026-04-02
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)520520
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.150.15
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-9710-97
Nguvu ya juu zaidi (kW)200200
Torque ya Juu (N·m)230230
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya HatchbackMilango ya 5 Viti vya 5 Viti vya Hatchback
Mota ya umeme (Ps)272272
Urefu*Upana*Urefu (mm)4630*1880*14904630*1880*1490

Mwili

Vipimo2026 · 520海浪版2026 · 520海浪Plus版
Urefu (mm)46304630
Upana (mm)18801880
Urefu (mm)14901490
Msingi wa Magurudumu (mm)28202820
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16251625
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16301630
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1616
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.555.55
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 520海浪版2026 · 520海浪Plus版
chapa ya gari la nyumaBYDBYD
Mfano wa gari la nyumaTZ200XSBRTZ200XSBR
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)200200
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)272272
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)230230
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)200200
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)230230
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Mota MpangilioImewekwa nyumaImewekwa nyuma
Sera ya udhamini kwa mmiliki wa kwanza wa vipengele vitatu vya umeme● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)● Dhamana ya Maisha Yote/Isiyo ya Kibiashara (Vizuizi vya Dhima vinategemea rasmi masharti)
Compare all configurations