Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

BYD Yuan PLUS / ATTO 3

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

BYD Yuan PLUS / ATTO 3 2025
ChapaBYD
MuundoYuan PLUS / ATTO 3
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 540KM Zinazoongoza Toleo2026 · Toleo la Juu la 540KM
MtengenezajiBYDBYD
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-05-212026-05-21
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)540540
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.150.15
Muda wa Kuchaji Betri Polepole (saa)--
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-9710-97
Nguvu ya juu zaidi (kW)200200
Torque ya Juu (N·m)--
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Mota ya umeme (Ps)272272

Mwili

Vipimo2026 · 540KM Zinazoongoza Toleo2026 · Toleo la Juu la 540KM
Urefu (mm)46654665
Upana (mm)18951895
Urefu (mm)16751675
Msingi wa Magurudumu (mm)27702770
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16151615
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16201620
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)4.74.7
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 540KM Zinazoongoza Toleo2026 · Toleo la Juu la 540KM
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyumaBYDBYD
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ200XSBRTZ200XSBR
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)200200
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)272272
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)--
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)200200
Idadi ya Mota za KuendeshaMota MojaMota Moja
Compare all configurations