Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Aeolus Haohan

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Aeolus Haohan 2026
ChapaAeolus
MuundoHaohan
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Premium2025 · 1.5T Toleo la Kitaalamu
MtengenezajiGari la Abiria la DongfengGari la Abiria la Dongfeng
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-12-292025-01-05
Nguvu ya juu zaidi (kW)150150
Torque ya Juu (N·m)305305
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 204 Nguvu ya Farasi L41.5T 204 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)--
Urefu*Upana*Urefu (mm)4667*1905*16204667*1905*1630

Mwili

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Premium2025 · 1.5T Toleo la Kitaalamu
Urefu (mm)46674667
Upana (mm)19051905
Urefu (mm)16201630
Msingi wa Magurudumu (mm)27752775
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16051605
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16051605
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)197197
Pembe ya Kukaribia (°)2020
Pembe ya Kuondoka (°)2626
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 1.5T Toleo la Premium2025 · 1.5T Toleo la Kitaalamu
Mfano wa InjiniDFMC15TP1DFMC15TP1
Kuhama (mL)14761476
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)204204
Nguvu ya juu zaidi (kW)150150
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)52005200
Compare all configurations