Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Aeolus L8

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Aeolus L8 2026
ChapaAeolus
MuundoL8
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la 160KM Lililounganishwa2026 · 185KM Toleo la Premium
MtengenezajiGari la Abiria la DongfengGari la Abiria la Dongfeng
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-09-042026-07-14
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)125142
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)160185
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.30.3
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)20-8020-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)265265
Torque ya Juu (N·m)615615
GiaGia za 4 DHTGia za 4 DHT

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la 160KM Lililounganishwa2026 · 185KM Toleo la Premium
Urefu (mm)47624762
Upana (mm)19101910
Urefu (mm)16771677
Msingi wa Magurudumu (mm)28252825
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16411641
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16351635
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)2121
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la 160KM Lililounganishwa2026 · 185KM Toleo la Premium
Mfano wa InjiniDFMC15TE3DFMC15TE3
Kuhama (mL)14971497
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)154154
Nguvu ya juu zaidi (kW)113113
Torque ya Juu (N·m)240240
Compare all configurations