Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Zeekr X

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Zeekr X 2026
ChapaZeekr
MuundoX
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Max五座版2026 · Max四座版
MtengenezajiKrypton IliyokithiriKrypton Iliyokithiri
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-11-052025-11-05
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)530530
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)250250
Torque ya Juu (N·m)373373
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUV5门4座SUV
Mota ya umeme (Ps)340340
Urefu*Upana*Urefu (mm)4450*1836*15724450*1836*1572

Mwili

Vipimo2026 · Max五座版2026 · Max四座版
Urefu (mm)44504450
Upana (mm)18361836
Urefu (mm)15721572
Msingi wa Magurudumu (mm)27502750
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15881588
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15931593
Kibali cha chini kabisa cha ardhi chini ya mzigo kamili (mm)170170
Kiwango cha Chini cha Kupita Ardhini (mm)191191
Pembe ya Kukaribia (°)1919
Pembe ya Kuondoka (°)2424
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Mota ya umeme

Vipimo2026 · Max五座版2026 · Max四座版
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyuma威睿电动威睿电动
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ220XYA02TZ220XYA02
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)250250
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)340340
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)373373
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)250250
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)373373
Compare all configurations