Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Zeekr 001

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Zeekr 001 2026
ChapaZeekr
Muundo001
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 103 kWh · RWD · Max2026 · 95 kWh · AWD · Max
MtengenezajiKrypton IliyokithiriKrypton Iliyokithiri
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2025-10-112025-10-11
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)810710
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.170.12
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)370680
Torque ya Juu (N·m)535913
Muundo wa gariLifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5Lifti ya nyuma ya milango 5 na viti 5
Mota ya umeme (Ps)503925
Urefu*Upana*Urefu (mm)4977*1999*15454977*1999*1545

Mwili

Vipimo2026 · 103 kWh · RWD · Max2026 · 95 kWh · AWD · Max
Urefu (mm)49774977
Upana (mm)19991999
Urefu (mm)15451545
Msingi wa Magurudumu (mm)30053005
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17031703
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17161716
Pembe ya Kukaribia (°)1616
Pembe ya Kuondoka (°)2020
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 103 kWh · RWD · Max2026 · 95 kWh · AWD · Max
Chapa ya Motor ya Mbele-Quzhou Jidian
chapa ya gari la nyumaQuzhou JidianQuzhou Jidian
Motor ya Mbele Mfano-YS220XYG01
Mfano wa gari la nyumaTZ230XYC04TZ230XYC04
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaKihisi cha Mbele/Kisicholingana, Sumaku ya Kudumu ya Nyuma/Kisicholingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)370680
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)503925
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)535913
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)-310
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)-378
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)370370
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)535535
Compare all configurations