Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Zeekr 9X

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Zeekr 9X 2026
ChapaZeekr
Muundo9X
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiPHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la Ultra 55kWh Viti 52026 · Toleo la Ultra 70kWh Viti 5
MtengenezajiKrypton IliyokithiriKrypton Iliyokithiri
DarasaSUV kubwaSUV kubwa
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-07-282026-07-28
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)230302
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)288380
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.150.15
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)20-8020-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)--
GiaGia za 1 DHTGia za 1 DHT
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la Ultra 55kWh Viti 52026 · Toleo la Ultra 70kWh Viti 5
Urefu (mm)52395239
Upana (mm)20292029
Urefu (mm)18191819
Msingi wa Magurudumu (mm)31693169
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17251725
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17391739
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)208208
Pembe ya Kukaribia (°)2121
Pembe ya Kuondoka (°)2222
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.955.95
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2026 · Toleo la Ultra 55kWh Viti 52026 · Toleo la Ultra 70kWh Viti 5
Mfano wa InjiniDHE20-PFZDHE20-PFZ
Kuhama (mL)19741974
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)279279
Nguvu ya juu zaidi (kW)205205
Nguvu ya juu zaidi ya gari (kW)202202
Aina za NishatiMseto unaochajiwa (PHEV)Mseto unaochajiwa (PHEV)
Compare all configurations