Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

SAIC Volkswagen Tiguan L

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

SAIC Volkswagen Tiguan L 2026
ChapaSAIC Volkswagen
MuundoTiguan L
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · toleo la Zhiyue PRO 300TSI2026 · Toleo la usafiri mahiri la PRO 380TSI
MtengenezajiSAIC VolkswagenSAIC Volkswagen
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-04-032025-09-05
Nguvu ya juu zaidi (kW)118162
Torque ya Juu (N·m)250350
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.5T 160 Nguvu ya Farasi L42.0T 220 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4735*1842*16824735*1842*1682
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)-7.6

Mwili

Vipimo2026 · toleo la Zhiyue PRO 300TSI2026 · Toleo la usafiri mahiri la PRO 380TSI
Urefu (mm)47354735
Upana (mm)18421842
Urefu (mm)16821682
Msingi wa Magurudumu (mm)27912791
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15821582
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15721572
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)1919
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · toleo la Zhiyue PRO 300TSI2026 · Toleo la usafiri mahiri la PRO 380TSI
Mfano wa InjiniEA211-DSVEA888-DTJ
Kuhama (mL)14981984
Kuhama (L)1.52.0
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)160220
Nguvu ya juu zaidi (kW)118162
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55004900-6700
Compare all configurations