Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Changan Nevo A07

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Changan Nevo A07 2026
ChapaChangan Nevo
MuundoA07
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV, EREV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 超长蓝鲸增程版 310豪华型2026 · 超长蓝鲸增程版 310旗舰型
Mtengenezaji长安启源长安启源
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wenye kiongeza masafaUmeme wenye kiongeza masafa
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-102025-09-10
Masafa ya umeme kulingana na WLTC (km)225225
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)310310
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.250.25
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)30-8030-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)200200
Torque ya Juu (N·m)290290
GiaUsambazaji wa Umeme wa Kasi MojaUsambazaji wa Umeme wa Kasi Moja

Mwili

Vipimo2026 · 超长蓝鲸增程版 310豪华型2026 · 超长蓝鲸增程版 310旗舰型
Urefu (mm)49054905
Upana (mm)19101910
Urefu (mm)14801480
Msingi wa Magurudumu (mm)29002900
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16401640
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16501650
Pembe ya Kukaribia (°)1515
Pembe ya Kuondoka (°)1919
Muundo wa gariHatchbackHatchback
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 超长蓝鲸增程版 310豪华型2026 · 超长蓝鲸增程版 310旗舰型
Mfano wa InjiniJL469Q1JL469Q1
Kuhama (mL)14971497
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)9898
Nguvu ya juu zaidi (kW)7272
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)56005600
Compare all configurations