Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Lynk & Co 03

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Lynk & Co 03 2026
ChapaLynk & Co
Muundo03
Mwaka2026, 2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Premier 1.5TD DCT Plus2026 · Premier 1.5TD DCT Pro
MtengenezajiLynk & CoLynk & Co
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2026-09-152026-09-15
Nguvu ya juu zaidi (kW)114114
Torque ya Juu (N·m)325325
GiaUsambazaji wa clutch mbili mvua ya 7Usambazaji wa clutch mbili mvua ya 7
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5T 155 Nguvu ya Farasi L41.5T 155 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4700*1843*14604700*1843*1460
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Premier 1.5TD DCT Plus2026 · Premier 1.5TD DCT Pro
Urefu (mm)47004700
Upana (mm)18431843
Urefu (mm)14601460
Msingi wa Magurudumu (mm)27302730
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15971597
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15971597
Kiwango cha Chini cha Kusafisha Ardhi (mm)146146
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1414
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba

Injini

Vipimo2026 · Premier 1.5TD DCT Plus2026 · Premier 1.5TD DCT Pro
Mfano wa InjiniBHE15BHE15
Kuhama (mL)14991499
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)155155
Nguvu ya juu zaidi (kW)114114
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)55005500
Compare all configurations