Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Jetta VS8

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Jetta VS8 2026
ChapaJetta
MuundoVS8
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · Toleo la 280TSI la Kiotomatiki la Zote2026 · Toleo la Kiotomatiki la 280TSI
MtengenezajiFAW-Volkswagen JettaFAW-Volkswagen Jetta
DarasaSUV ya Ukubwa wa KatiSUV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-052025-09-05
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Torque ya Juu (N·m)250250
Gia6 Kiotomatiki6 Kiotomatiki
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini1.4T 150 Nguvu ya Farasi L41.4T 150 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4629*1851*16244629*1851*1624
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · Toleo la 280TSI la Kiotomatiki la Zote2026 · Toleo la Kiotomatiki la 280TSI
Urefu (mm)46294629
Upana (mm)18511851
Urefu (mm)16241624
Msingi wa Magurudumu (mm)27312731
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)15721572
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15441544
Pembe ya Kukaribia (°)1818
Pembe ya Kuondoka (°)1717
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · Toleo la 280TSI la Kiotomatiki la Zote2026 · Toleo la Kiotomatiki la 280TSI
Mfano wa InjiniDLEDLE
Kuhama (mL)13951395
Kuhama (L)1.41.4
Aina ya Uingizaji HewaChaji ya turboChaji ya turbo
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)150150
Nguvu ya juu zaidi (kW)110110
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)5000-60005000-6000
Compare all configurations