Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Jetta VA3

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Jetta VA3 2025
ChapaJetta
MuundoVA3
Mwaka2025
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiICE
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2025 · Toleo Kamili la Pasi ya Mwongozo 1.5L2025 · Toleo la Kuendelea la Mwongozo 1.5L
MtengenezajiFAW-Volkswagen JettaFAW-Volkswagen Jetta
DarasaGari KamiliGari Kamili
Aina za NishatiPetroliPetroli
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-07-182025-07-18
Nguvu ya juu zaidi (kW)8282
Torque ya Juu (N·m)145145
Gia5 (Usafirishaji wa Mkono)5 (Usafirishaji wa Mkono)
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Injini1.5L 112 Nguvu ya Farasi L41.5L 112 Nguvu ya Farasi L4
Urefu*Upana*Urefu (mm)4501*1704*14694501*1704*1469
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)1212

Mwili

Vipimo2025 · Toleo Kamili la Pasi ya Mwongozo 1.5L2025 · Toleo la Kuendelea la Mwongozo 1.5L
Urefu (mm)45014501
Upana (mm)17041704
Urefu (mm)14691469
Msingi wa Magurudumu (mm)26042604
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)14601460
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)15001500
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)1616
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Injini

Vipimo2025 · Toleo Kamili la Pasi ya Mwongozo 1.5L2025 · Toleo la Kuendelea la Mwongozo 1.5L
Mfano wa InjiniEA211-DLFEA211-DLF
Kuhama (mL)14981498
Kuhama (L)1.51.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)112112
Nguvu ya juu zaidi (kW)8282
Kasi ya injini kwenye nguvu ya juu (rpm)61006100
Compare all configurations