Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

Galaxy TT

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

Galaxy TT 2026
ChapaGalaxy
MuundoTT
Mwaka2026
Aina ya mwiliSedani
Aina ya nishatiEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 640 后驱尊享2026 · 640 后驱尊贵
MtengenezajiGeely AutoGeely Auto
DarasaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwaGari la ukubwa wa kati hadi mkubwa
Aina za NishatiUmeme wa betriUmeme wa betri
Tarehe ya uzinduzi2026-09-102026-09-10
Masafa ya umeme kulingana na CLTC (km)640640
Muda wa Kuchaji Betri Haraka (saa)0.20.2
Kiwango cha Uwezo wa Kuchaji Betri Haraka (%)10-8010-80
Nguvu ya juu zaidi (kW)245245
Torque ya Juu (N·m)320320
Muundo wa gariMilango ya 4 Viti vya Sedani vya 5Milango ya 4 Viti vya Sedani vya 5
Mota ya umeme (Ps)333333
Urefu*Upana*Urefu (mm)4999*1919*14794999*1919*1479

Mwili

Vipimo2026 · 640 后驱尊享2026 · 640 后驱尊贵
Urefu (mm)49994999
Upana (mm)19191919
Urefu (mm)14791479
Msingi wa Magurudumu (mm)29202920
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16451645
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16501650
Pembe ya Kukaribia (°)1313
Pembe ya Kuondoka (°)1515
Muundo wa gariSedanSedan
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 4● 4
Idadi ya viti (vitengo)● 5● 5

Mota ya umeme

Vipimo2026 · 640 后驱尊享2026 · 640 后驱尊贵
Chapa ya Motor ya Mbele--
chapa ya gari la nyumaHifadhi ya NyotaHifadhi ya Nyota
Motor ya Mbele Mfano--
Mfano wa gari la nyumaTZ184QY301TZ184QY301
Aina ya MotaSumaku ya Kudumu/InayolinganaSumaku ya Kudumu/Inayolingana
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (kW)245245
Jumla ya nguvu ya farasi ya mota ya umeme (Ps)333333
Jumla ya nguvu ya mota ya umeme (N·m)320320
Nguvu ya Juu ya Mota ya Mbele (kW)--
Torque ya Juu ya Mota ya Mbele (N·m)--
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (kW)245245
Nguvu ya juu ya injini ya nyuma (N·m)320320
Compare all configurations