Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

GAC Toyota Sienna

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

GAC Toyota Sienna 2026
ChapaGAC Toyota
MuundoSienna
Mwaka2026
Aina ya mwiliMPV
Aina ya nishatiHEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 2.5L Injini mbili toleo la faraja la kuendesha magurudumu mawili2026 · 2.5L Injini mbili Toleo la Deluxe la Kuendesha magurudumu mawili
MtengenezajiGAC ToyotaGAC Toyota
DarasaMPV ya Ukubwa wa KatiMPV ya Ukubwa wa Kati
Aina za NishatiMseto (HEV)Mseto (HEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-09-102025-09-03
Nguvu ya juu zaidi (kW)181181
GiaUsafirishaji wa E-CVT UnaendeleaUsafirishaji wa E-CVT Unaendelea
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 7 MPVMilango ya 5 Viti vya 7 MPV
Injini2.5L 189 Nguvu ya Farasi L42.5L 189 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)182182
Urefu*Upana*Urefu (mm)5165*1995*17655165*1995*1765
Kuongeza Kasi Rasmi kwa 0-100km/h (s)--

Mwili

Vipimo2026 · 2.5L Injini mbili toleo la faraja la kuendesha magurudumu mawili2026 · 2.5L Injini mbili Toleo la Deluxe la Kuendesha magurudumu mawili
Urefu (mm)51655165
Upana (mm)19951995
Urefu (mm)17651765
Msingi wa Magurudumu (mm)30603060
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)17251725
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)17261726
Pembe ya Kukaribia (°)1414
Pembe ya Kuondoka (°)1717
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariMPVMPV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawaba + mlango wa kutelezaMlango wa bawaba + mlango wa kuteleza
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 2.5L Injini mbili toleo la faraja la kuendesha magurudumu mawili2026 · 2.5L Injini mbili Toleo la Deluxe la Kuendesha magurudumu mawili
Mfano wa InjiniA25DA25D
Kuhama (mL)24872487
Kuhama (L)2.52.5
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo1414
Treni ya ValiDOHCDOHC
Nguvu ya Juu ya Kupanda Farasi (Ps)189189
Nguvu ya juu zaidi (kW)139139
Compare all configurations