Rejea ya modeli · si ofa ya magari yaliyopo

GAC Toyota Wildlander

Maelezo haya ni ya modeli tu. Thibitisha toleo, usukani, vipimo, zaxira na bei na msambazaji aliyeidhinishwa. Hayamaanishi zaxira au nukuu ya bei.

GAC Toyota Wildlander 2026
ChapaGAC Toyota
MuundoWildlander
Mwaka2026
Aina ya mwiliSUV
Aina ya nishatiICE, HEV
Tafuta ofa za wasambazaji zilizoidhinishwaUnda ombi la ununuzi

Vipimo

Taarifa za rejea za modeli · si ofa ya magari ya msambazaji yaliyopo.

Vigezo vya Msingi

Vipimo2026 · 2.0L AIR2026 · 2.0L Injini Mbili ya Mseto Akili AIR
MtengenezajiGAC ToyotaGAC Toyota
DarasaSUV KamiliSUV Kamili
Aina za NishatiPetroliMseto (HEV)
Viwango vya MazingiraChina VIChina VI
Tarehe ya uzinduzi2025-11-202025-11-20
Nguvu ya juu zaidi (kW)126144
Torque ya Juu (N·m)206-
GiaCVT CVT (Gia za 10 Zilizoigwa)Usafirishaji wa E-CVT Unaendelea
Muundo wa gariMilango ya 5 Viti vya 5 SUVMilango ya 5 Viti vya 5 SUV
Injini2.0L 171 Nguvu ya Farasi L42.0L 152 Nguvu ya Farasi L4
Mota ya umeme (Ps)-113
Urefu*Upana*Urefu (mm)4600*1855*16804600*1855*1680

Mwili

Vipimo2026 · 2.0L AIR2026 · 2.0L Injini Mbili ya Mseto Akili AIR
Urefu (mm)46004600
Upana (mm)18551855
Urefu (mm)16801680
Msingi wa Magurudumu (mm)26902690
Upana wa magurudumu ya mbele (mm)16001600
Upana wa magurudumu ya nyuma (mm)16201620
Pembe ya Kukaribia (°)1717
Pembe ya Kuondoka (°)2122
Kipenyo nusu cha chini cha kugeuka (m)5.75.7
Muundo wa gariSUVSUV
Njia ya Kufungua MlangoMlango wa bawabaMlango wa bawaba
Idadi ya Milango● 5● 5

Injini

Vipimo2026 · 2.0L AIR2026 · 2.0L Injini Mbili ya Mseto Akili AIR
Mfano wa InjiniM20CM20F
Kuhama (mL)19871987
Kuhama (L)2.02.0
Aina ya Uingizaji HewaUvutaji hewa wa kawaidaUvutaji hewa wa kawaida
Mpangilio wa injiniMlaloMlalo
Mpangilio wa SilindaLL
Idadi ya Silinda44
Idadi ya Vali kwa Silinda44
Uwiano wa Mgandamizo1314
Treni ya ValiDOHCDOHC
Silinda ya Kuchimba (mm)80.5-
Safari (mm)97.6-
Compare all configurations